Connect with us

Entertainment

Harry Kane kutimukia nchini Mareakni kucheza kwenye ligi ya NFL (+ Video)

Mshambuliaji wa klabu ya Tottenham na timu ya taifa ya Uingereza Harry Kane ameeleza nia yake ya kucheza mchezo wa NFL unaochezwa hasa nchini Marekani.

Mshambuliaji huyo raia wa Uingereza mwenye njaa na ushambuliaji wake katika klabu ya Tottenham Hotspur Harry Kane ameonyesha hamu yake ya kuingia NFL, inaripoti ESPN, Kane mwenye umri wa miaka 25 alielezea maslahi yake ya nje ya uwanja ameelezea kuingia huko pindi atakapomaliza muda wake katika Ligi Kuu mwishoni Kane amesema:-

“Tamaa ya kucheza katika ligi ya NFL ni kweli, “Kitu ambacho katika miaka 10 au 12 mimi hakika nilitaka kujaribu.” Ingawa wengi wa soka, kama vile David Beckham, Zlatan Ibrahimovic na Steven Gerrard, waliongoza hali ya kujiunga na MLS badala ya kustaafu, uhusiano wa Kane kwa NFL unatokana na urafiki wake na mchezaji wa New England patriots Tom Brady. Brady baada ya kushinda taji lake la sita alisema. “Tungependa kuwa marafiki lakini sijawahi kukutana,” Kane anasema, akifafanua jinsi urafiki wao ulikuja juu ya v..

Published

on

Mshambuliaji wa klabu ya Tottenham na timu ya taifa ya Uingereza Harry Kane ameeleza nia yake ya kucheza mchezo wa NFL unaochezwa hasa nchini Marekani.

Mshambuliaji huyo raia wa Uingereza mwenye njaa na ushambuliaji wake katika klabu ya Tottenham Hotspur Harry Kane ameonyesha hamu yake ya kuingia NFL, inaripoti ESPN, Kane mwenye umri wa miaka 25 alielezea maslahi yake ya nje ya uwanja ameelezea kuingia huko pindi atakapomaliza muda wake katika Ligi Kuu mwishoni Kane amesema:-

“Tamaa ya kucheza katika ligi ya NFL ni kweli, “Kitu ambacho katika miaka 10 au 12 mimi hakika nilitaka kujaribu.” Ingawa wengi wa soka, kama vile David Beckham, Zlatan Ibrahimovic na Steven Gerrard, waliongoza hali ya kujiunga na MLS badala ya kustaafu, uhusiano wa Kane kwa NFL unatokana na urafiki wake na mchezaji wa New England patriots Tom Brady. Brady baada ya kushinda taji lake la sita alisema. “Tungependa kuwa marafiki lakini sijawahi kukutana,” Kane anasema, akifafanua jinsi urafiki wao ulikuja juu ya vyombo vya habari vya kijamii. “Ilikuwa ni ajabu sana. Sikukuwa shabiki wa timu yoyote tangu nilipokuwa mdogo mpaka nilipojiunga na Tottenham. ” . “Ilikuwa ni msukumo mkubwa,” alisema. “Si watu wengi walidhani angeweza kuwa nzuri au hata kucheza kwenye NFL, na aliendelea kuwa bora zaidi. Wakati huo, alinipa nguvu ya kusema, angalia, chochote kinawezekana. Ikiwa una imani yako mwenyewe, unaweza kufanya hivyo. ” Kwa upande wa Kane ni matumaini ya kubadili jinsi mchezaji huyo ni mkubwa: Kicker. “Ikiwa unacheza katika Ligi Kuu ya Kwanza na Kombe la Dunia na kisha unacheza NFL, je, wewe utafikiriwa kuwa mmoja wa watu wa michezo maarufu zaidi?” alimaliza Hary Kane.

View this post on Instagram

“One day I’ll be wearing this as a kicker for the Patriots…” 👀 @harrykane plans to end his sporting career as an NFL kicker! 🏈

A post shared by Sky Sports (@skysports) on

By Ally Juma.

The post Harry Kane kutimukia nchini Mareakni kucheza kwenye ligi ya NFL (+ Video) appeared first on Bongo5.com.

Continue Reading
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *